“பென்ஷனர்ஸ் போஸ்ட்”

சென்னையில் கோலாகலம்.

அஞ்சல் மற்றும் ஆர்எம்எஸ் ஓய்வூதியர் மத்தியச் சங்க பத்திரிக்கை ” பென்ஷனர்ஸ் போஸ்ட் ” வெளியீட்டு விழா சென்னையில் கோலாகலம்.

                  கடந்த 29-12-2015 அன்று சென்னை பூங்கா நகர் அஞ்சலக அலுவலகத்தில் வைத்து அஞ்சல் மற்றும் ஆர்எம்எஸ் ஓய்வூதியர் மத்தியச் சங்கம் தனது சங்கப் பத்திரிக்கையாக  ” பென்ஷனர்ஸ் போஸ்ட்  ” என்ற பெயரில் பத்திரிக்கையை வெளியிட்டு அறிமுகப்படுத்தியது.

            மத்தியஅரசு ஊழியர் மகா சம்மேளன மாநிலச் செயலர் தோழர். M. துரைப்பாண்டியன் பத்திரிக்கையை வெளியிட அனைத்துத்துறை ஓய்வூதியர் சங்க மாநிலத்தலைவர் தோழர். N.L. ஸ்ரீதரன் பெற்றுக் கொண்டார் . இவ்விழாவில் AIBDPA தமிழ் மாநிலச் செயலர் தோழர். C.K. நரசிம்மன் கலந்து கொண்டு வாழ்த்துரை வழங்கினார்.

          சமூக அக்கறையுடன் ஓய்வூதியர்களின் பிரச்சனைகளையும் மக்களுக்கு தெரிவிக்கும் முகமாக தொடங்கப்பட்ட “பென்ஷனர்ஸ் போஸ்ட்” சீரும் சிறப்புடனும் நடைபயில AIBDPA தமிழ் மாநிலச் சங்கம் வாழ்த்துகிறது.

Leave a Reply