மதுரை மாவட்ட AIBDPA மாநாடு மற்றும் பொது அரங்கு

Jpeg

Jpeg

Jpeg

Jpeg

மதுரை மாவட்ட மாநாடும் பொது அரங்கும்.

Jpeg

Jpeg

மதுரை AIBDPA 3வது மாவட்ட மாநாடு மாவட்டத்தலைவர் தோழர்.R.மகபூப்ஜான் தலைமையில் 17-03-2016 இன்று சிறப்பாக நடைபெற்றது. வரவேற்புரை மாவட்டச் செயலர் தோழர். N.C.ஆதீஸ்வரன் நிகழ்த்தினார். மாநிலத் தலைவர் தோழர். S. மோகன்தாஸ் துவக்க உரை ஆற்றினார். தென் மாவட்டச் செயலர்கள் தோழர்கள் M.அய்யாசாமி, D. கோபாலன், P. ராமர், மீனாட்சி சுந்தரம் மற்றும் அனைத்திந்திய அமைப்பு செயலர் தோழர். K. காளி பிரசாத் வாழ்த்துரை வழங்கினர்.

           மதிய நேர உணவு இடைவேளைக்கு பின்பு பொது அரங்கு நிழ்ச்சி தோழர். மகபூப்ஜான் தலைமையில் துவங்கியது. மதுரைமாவட்ட SNEA மாவட்டச்செயலர் K. தெய்வேந்திரன், AIBDPA தமிழ் மாநில செயலர் C.K. நரசிம்மன், AIBDPA பொதுச் செயலர் K.G.ஜெயராஜ், BSNLEU மாவட்டச் செயலர் தோழர். S. சூரியன், BSNLEU மாநில உதவித் தலைவர் தோழர். S. ஜான் போர்ஜியா, TNTCWU மாவட்டச் செயலர் தோழர்.  N. சோனைமுத்து, ஆகியோர் பேசினர்.

            மதுரை மாவட்ட பொருளாளர் தோழர். K. கதிரேசன் நன்றி கூற மாநாடு இனிதே நிறைவுற்றது.

Leave a Reply