உற்சாகமாக நடைபெற்ற தூத்துக்குடி மாவட்ட மாநாடு

Jpeg

Jpeg

Jpeg

Jpeg

Jpeg

Jpeg

Jpeg

Jpeg

        AIBDPA தூத்துக்குடி மாவட்ட மாநாடு 28-08-2016 தூடி மாசிலாமணிபுரம் 3வது தெரு PCவேலாயுதம் அரங்கில் வைத்து மாவட்டத் தலைவர் தோழர். T.K. ஸ்ரீனிவாசன் தலைமையில் நடைபெற்றது. அஞ்சலி உரையினை தோழர்.K. பொன்னையா நிகழ்த்தினார். வரவேற்புரை தோழர்.K.கந்தசாமி. தேசியக் கொடியை ஏற்றிவைத்தும், மாநாட்டை துவக்கிவைத்தும் மாநிலத் தலைவர் தோழர். S.மோகன்தாஸ் பேசினார். சங்கக்கொடியை ஏற்றிவைத்து மாநிலச் செயலர் தோழர். C.K.நரசிம்மன் நிறைவுரையாற்றி பேசினார். BSNLEU மாவட்டச்செயலர் தோழர். M. ஜெயமுருகன், AIBDPA விருதுநகர் மாவட்டச்செயலர் தோழர். அய்யாச்சாமி ஆகியோர்  வாழ்த்துரை வழங்கினர்.

               ஆண்டறிக்கை மற்றும் தணிக்கை செய்யப்பட்ட வரவு செலவு கணக்கு ஏகமனதாக ஏற்றுக் கொள்ளப்பட்டது. புதிய நிர்வாகிகளாக மாவட்டத்தலைவர் தோழர். T. சுப்பிரமணியன், மாவட்டச் செயலர் தோழர். P. ராமர், மாவட்டப் பொருளாளர் தோழர். K. கணேசன் ஏகமனதாக தேர்வு செய்யப்பட்டனர். மாவட்டப் பொருளாளர் தோழர். P. அய்யாப்பிள்ளை நன்றி கூறினார். 

Leave a Reply