AIBDPA அமைப்புதினம் நாடு முழுவதும் கொண்டாட்டம்

தமிழகத்தில் AIBDPA அமைப்புதினம் சிறப்பாக கொண்டாட்டம்.

வேலூரில் நடைபெற்ற அமைப்புதினம்:-

img-20161021-wa0041img-20161021-wa0046

              AlBDPA அமைப்பு தினத்தை முன்னிட்டு வேலூர் மாவட்ட சங்கம் வேலூரில் தோழர் B. ஜோதி தலைமையில் கொடியேற்றி இனிப்பு வழங்கப்பட்டது. நண்பகல் போலியோ பயிற்சி மைய பள்ளியில் AlBDPA சார்பில் நண்பகல் உணவு வழங்கப்பட்டது.

ஈரோட்டில் நடைபெற்ற அமைப்புதினம்:-

img-20161022-wa0011

இன்று ஈரோட்டில் AIBDPA சங்க அமைப்பு தினம் ஈரோட்டு G M அலுவலகம் முன்பு சங்க கொடியேற்றி இனிப்புகள் வழங்கி கொண்டாடபட்டது. மூத்த தோழர் வேணுகோபால் கொடியேற்றி சிறப்பித்தார். மாவட்ட செயலாளர் தோழர் குப்புசாமி தலைமை வகித்தார் .

தூத்துக்குடியில் நடைபெற்ற அமைப்புதினம்:-

Jpeg

Jpeg

Jpeg

Jpeg

    AIBDPA அமைப்புதினத்தை முன்னிட்டு தூத்துக்குடியில் தோழர். P. ராமர் தலைமையில் மூத்த தோழர். T.K. ஸ்ரீனிவாசன் கொடி ஏற்றினார். அனைவருக்கும் இனிப்பு வழங்கப்பட்டது.

நாகர்கோவிலில் நடைபெற்ற அமைப்புதினம்:-

நாகர்கோவிலில் மாவட்டத் தலைவர் தோழர். சாகுல் ஹமீது தலைமையில் தோழர். கொடி ஏற்றி இனிப்பு வழங்கி கொண்டாடப்பட்டது. அனைத்திந்திய அமைப்புச் செயலர். தோழர். K. காளி பிரசாத், BSNLEU மாவட்டச் செயலர் தோழர். ஜார்ஜ் மற்றும் பலர் கலந்து  கொண்டனர்.

கோவையில் நடைபெற்ற அமைப்புதினம்:-

மாவட்டத் தலைவர் தோழர். V. சுப்பிரமணியம் தலைமையில் 20-10-2016 அன்று கோவை மாவட்டச் சங்கம் பொதுக்குழுக் கூட்டத்தை நடத்தியதோடு அமைப்பு தினத்தையும் இணைத்து கொண்டாடியது. முன்னாள் மாவட்டச் செயலர் தோழர். உமாபதி சங்கக்கொடியினை ஏற்றினார். வரவேற்புரை மாவட்டச் செயலர் தோழர். P. B. ராதாகிருஷ்ணன் நிகழ்த்தியதோடு கலந்து கொண்ட  அனைவருக்கும் இனிப்பு வழங்கப்பட்டது. மாநில உதவிச் செயலர் தோழர். K. பங்கஜவல்லி கலந்து கொண்டு சங்கத்தின் சாதனைகளை விளக்கிப்பேசினார்.

fb_img_1477590958290fb_img_1477591095977fb_img_1477591142304

Leave a Reply