உற்சாகமாய் அமைந்த புதுவை மாவட்ட பொதுக்குழுக் கூட்டம்

img-20161110-wa0015img-20161110-wa0014

புதுவை மாவட்ட பொதுக்குழுக் கூட்டம்

              09-11-2016 அன்று மாலை 3.00 மணி அளவில் புதுச்சேரி மாவட்டத்தலைவர் தோழர். ஜெயராமன் தலைமையில் புதுச்சேரி மாவட்ட பொதுக்குழுக் கூட்டம் நடைபெற்றது. தோழர். பாலசுப்பிரமணியன் வந்திருந்த அனைவரையும் வரவேற்றார். புதுவை மாவட்டச் செயலர் தோழர். P. சக்திவேல் மாவட்டத்தின் செயல்பாடுகளை விளக்கி  பேசினார்.

     இன்றைய அரசியல் நிலவரங்களையும், 7வது சம்பள கமிஷன் பரிந்துரைகள், திருச்சி மாநிலச் செயற்குழு முடிவுகள், BSNLEU AIC நன்கொடை, AIBDPA மாநில மாநாட்டு நிதி, 78.2சத பஞ்சப்படி இணைப்பு நிலுவைத்தொகை நிதி என அனைத்தையும் விளக்கமாக மாநிலச் செயலர் தோழர். C. K. நரசிம்மன் தனது சிறப்புரையில்  எடுத்துரைத்தார்.

            மாவட்ட பொதுக்குழுக்கூட்டத்தை வாழ்த்தி AIBDPA மாநில உதவிச் செயலர் தோழர். V. ராமகிருஷ்ணன், BSNLEU மாவட்ட உதவித் தலைவர் தோழர். கொளஞ்சியப்பன் பேசினர். திரளாக தோழர்கள் கலந்து கொண்ட கூட்டத்தின் முடிவில் மாவட்டப் பொருளாளர் தோழர். மதியழகன் நன்றி கூறினார்.

Leave a Reply