பீகார் AIBDPA மாநிலச்சங்கம் உதயம்.

ஒரிசா மாநிலச்சங்கத்தை தொடர்ந்து பீகாரில் மாநிலச் சங்கம் உதயம்.

             பீகாரின் தலைநகரமான பாட்னா தந்தி மனமகிழ்மன்றமே நிரம்பிவளிந்த அளவு ஓய்வூதியர்களின் கூட்டம் நிறைந்த பீகார் மாநில AIBDPA மாநிலச்சங்க உதய மாநாடு சிறப்பாக தோழர்.S. N. சிங் தலைமையில் துவங்கியது. N.K. ஸ்ரீவத்சவா வரவேற்புரை நிகழ்த்தினார். BSNLEU மாநிலச்செயலர் தோழர். B. P. சிங், BSNLEU மாநில அமைப்புச் செயலர் தோழர். சுனிதா சௌத்ரி, தோழர். D.P. ஸ்ரீவத்சவா, தோழர். N.K. ஸ்ரீவத்சவா உள்ளிட்ட பல தலைவர்கள் மேடையில் அமர்ந்திருக்க ஆலோசகர் தோழர். V.A.N.நம்பூதிரி புதிய மாநிலச் சங்கத்தை துவக்கி வைத்து விரிவான உரை நிகழ்த்தினார்.

                விரிவான தனது துவக்க உரையில் AIBDPA நடத்திய போராட்டங்கள், அது பெற்றுத்தந்த சலுகைகள், தீர்த்து வைத்த கோரிக்கைகள், மாநிலச் சங்கம் அமைப்பதன் நோக்கம் என அனைத்து தகவல்களையும் கூறினார். கலந்து கொண்ட ஓய்வூதியர்களின் சந்தேகங்களுக்கு விளக்கமாக பதிலுரைத்தார். 

                 புதிய நிர்வாகிகளாக கீழ்க்கண்ட தோழர்கள் ஏகமனதாக தேர்வு செய்யப்பட்டனர். பேட்ரன் தோழர். B. P. சிங், மாநிலத் தலைவர் தோழர். R. N. சிங், மாநிலச் செயலர். தோழர். N. K. ஸ்ரீவத்சவா, மாநில பொருளாளராக தோழர். V. K. பாண்டே.

               அனைத்து மாவட்டங்களிலும் புதிய கிளைகளை துவக்கிட தீர்மானம் நிறைவேற்றப்பட்டது. புதிய மாநிலச் சங்க நிர்வாகிகளை தமிழ்மாநிச் சங்கம் வாழ்த்துகிறது.

 

Leave a Reply