டவர் கம்பேனி அமைக்கும் மத்திய அரசின் முடிவுக்கு எதிரான போராட்டத்திற்கு ஆதரவு இயக்கம்.

25-11-2016ல் நடைபெறும் தார்ணாவில் பங்கெடுப்பு.

              BSNLஐ முடக்கும் விதமாக மத்திய அரசு எடுத்த முடிவான டவர் கம்பேனி அமைக்கும் முடிவை கைவிடக்கோரி தார்ணா மற்றும் வேலைநிறுத்தம் செய்திட கடந்த 16-11-2016ல் BSNLMS அலுவலகத்தில் கூடிய BSNL சங்கங்கள் மற்றும் அசோசியேசன்களின் கூட்டுக் கூட்டத்தில் ஏக மனதாக முடிவு செய்யப்பட்டது. வருகின்ற 25-11-2016 தார்ணா நடத்தவும் 15-12-2016ல் ஒரு நாள் வேலைநிறுத்தம் செய்யவும் ஏக மனதாக முடிவு.

           மேற்கண்ட கூட்டத்தில் நமது AIBDPA  சங்க ஆலோசகர் தோழர். V. A. N. நம்பூதிரியும், பொதுச்செயலர் தோழர். K. G. ஜெயராஜூம் கலந்து கொண்டு போராட்டத்திற்கு அனைத்து மட்டங்களிலும் ஆதரவு வழங்குவதாக அறித்தனர்.

AIBDPA மாவட்டச் செயலர்கள் கவனத்திற்கு :-

          வருகின்ற 25-11-2016 அன்று நடைபெறும் தார்ணாவில் பெருவாரியாக நமது சங்க தோழர்கள் கலந்து கொண்டு ஆதரவு இயக்கம் நடத்திட அனைத்து மாட்டச் செயலர்களும் உரிய கவனம் செலுத்திட தமிழ் மாநிலச் சங்கம் வேண்டுகிறது.

Leave a Reply