4வது மாநில மாநாட்டு வரவேற்புக்குழு அமைப்புக்கூட்டம்

நெல்லை நவஜீவன் டிரஸ்ட் கட்டிடத்தில் உற்சாகமாய் நடைபெற்ற வரவேற்புக்குழு அமைப்புக்கூட்டம்.

Jpeg

Jpeg

Jpeg

Jpeg

Jpeg

Jpeg

                 கடந்த 18-12-2016 மாலை 0400மணி அளவில் மாநிலத் தலைவர் தோழர். S. மோகன்தாஸ் தலைமையில் AIBDPA 4வது மாநில மாநாட்டு வரவேற்புக்குழு அமைப்புக்கூட்டம் நடைபெற்றது. மாநிலச் செயலர் தோழர். C.K. நரசிம்மன் கூட்டத்திற்கு வந்திருந்தவர்களை வரவேற்றதோடு கூட்டத்தின் நோக்கத்தையும் விவரித்தார்.

            AIBDPA 4வது மாநில மாநாட்டை நெல்லை மாவட்டம், தென்காசி வட்டம், குற்றாலம் அருகிலுள்ள இலஞ்சியில் வருகின்ற 2017 பெப்ரவரி 19 மற்றும் 20 தேதிகளில் நடத்துவது என்றும் தென்மாவட்டங்களான நெல்லை, தூத்துக்குடி, விருதுநகர் மற்றும் நாகர்கோவில் மாவட்டங்கள் இணைந்து நடத்துவது என்றும் முடிவு செய்யப்பட்டது.

Jpeg

Jpeg

Jpeg

Jpeg

Jpeg

Jpeg

                       மாநாட்டு வரவேற்புக்குழு தலைவராக ம.தி.தா. இந்து கல்லூரி முன்னாள் முதல்வரும் MUTA முன்னாள் தலைவருமான  திரு. V. பொன்ராஜ் ஏகமனதாக தேர்வு செய்யப்பட்டார். மாநாட்டு வரவேற்புக்குழு செயல் தலைவராக நாகர்கோவில் மாவட்டச்செயலர் தோழர். A. மீனாட்சிசுந்தரமும், மாநாட்டு வரவேற்புக்குழு உதவித் தலைவர்களாக தோழர் T. சுப்பிரமணியன் (தூத்துக்குடி), தோழர். முருகேசன் (விருதுநகர்), மாநாட்டு வரவேற்புக்குழு பொதுச் செயலராக நெல்லை மாவட்டச் செயலர் தோழர். D. கோபாலும், மாநாட்டு வரவேற்புக்குழு இணைபொதுச் செயலர்களாக தூத்துக்குடி மாவட்டச் செயலர் தோழர் P. ராமர், விருதுநகர் மாவட்டச் செயலர் தோழர். M. அய்யாசாமியும் மாநாட்டு வரவேற்புக்குழு பொருளாளராக நெல்லை மாவட்டத்தலைவர் தோழர். S. முத்துச்சாமியும் தேர்வு செய்யப்பட்டனர். மேலும் நெல்லை மாவட்ட BSNLEU  மற்றும் TNTCWU மாவட்டச் செயலர்கள் துணைப் பொதுச்செயலராகவும் 30 பேர் கொண்ட நிர்வாகக்குழுவும், நான்கு மாவட்ட AIBDPA செயற்குழு உறுப்பினர்கள் மற்றும் நெல்லை மாவட்ட BSNLEU  மற்றும் TNTCWU மாவட்ட செயற்குழு உறுப்பினர்கள் உள்ளடக்கிய 130பேர் கொண்ட வரவேற்புக்குழுவும் தேர்வு செய்யப்பட்டது.

      முதற்கட்ட மாநாட்டு நிதியாக நெல்லைமாவட்டம் ரூபாய் 25,000/-மும், விருதுநகர் மாவட்டம் ரூபாய் 20,000/-, தூத்துக்குடி மற்றும் நாகர்கோவில் ரூபாய் 10000/- வழங்கினர். நிர்ணயிக்கப்பட்ட ரூபாய் 50,000/- விரைவில் வழங்கிட உறுதி கூறினர்.

            மாநாட்டு அமைப்புக்குழு கூட்டத்தை வாழ்த்தி AIBDPA அனைத்திந்திய அமைப்புச் செயலர் தோழர்.  K. காளிபிரசாத், ஆரம்பப்பள்ளி ஆசிரியர் கூட்டணி மாநிலச்செயலர் தோழர். முருகேசன், அனைத்து அரசு ஓய்வூதியர் சங்க கூட்டமைப்பு மாவட்டச் செயலர் தோழர். வைகுண்ட மணி, BSNLEU மாநிலத் துணைத் தலைவர் தோழர். C. சுவாமி குருநாதன், TNTCWU மாவட்டத் தலைவர் தோழர். K. செல்வராஜ், முதுநிலை பட்டாதாரி  ஆசிரியர் கழகம் தோழர். மனோகரன் பேசினர். மேலும் அனைத்து உதவிகளையும் செய்வதாக உறுதி கூறினர்.

Jpeg

Jpeg

Jpeg

Jpeg

Jpeg

Jpeg

Jpeg

Jpeg

Jpeg

Jpeg

Leave a Reply