காரைக்குடி மாவட்ட மாநாடு.

Picture 001காரைக்குடி மாவட்ட மாநாடு.

Picture 011

                  காரைக்குடி மாவட்ட மாநாடு 08-01-2016 அன்று மாவட்டத் தலைவர் தோழர். M. முத்துராமலிங்கம் தலைமையில் நடைபெற்றது. மாவட்டச் செயலர் தோழர். V. சுப்பிரமணியன் வரவேற்புரை நிகழ்த்தினார். மாநிலத் தலைவர் தோழர். S. மோகன்தாஸ் மாநாட்டை துவக்கி வைத்து துவக்க உரையாற்றினார். மாநிலச் செயலர் தோழர். C.K. நரசிம்மன் சிறப்புரை ஆற்றினார். AIBSNLEA மாவட்டச்செயலர் தோழர். மோகன்தாஸ், BSNLEU மாவட்டச்செயலர் தோழர். பூமிநாதன், கணக்கு அதிகாரி திரு. பாலசுப்பிரமணியன், மாவட்ட உதவித் தலைவர் தோழர். ராமன், மாநில உதவித் தலைவர் தோழர். ராதாகிருஷ்ணன் ஆகியோர் வாழ்த்துரை வழங்கினர். மாநாட்டின் நிறைவாக மாவட்டப் பொருளாளர் தோழர். R. சுப்பிரமணியன் நன்றி கூறினார்.

          மாநாட்டின் புதிய நிர்வாகிகளாக மாவட்டத் தலைவர் தோழர். M. முத்துராமலிங்கம், மாவட்டச் செயலர் தோழர். V. சுப்பிரமணியன், மாவட்டப் பொருளாளர் தோழர். R. சுப்பிரமணியன் ஏகமனதாக தேர்வு செய்யப்பட்டனர். மாவட்ட மாநாட்டை சிறப்பாக நடத்திய காரைக்குடி மாவட்டச் சங்கத்தையும் புதிய நிர்வாகிகளையும் மாநிலச் சங்கம் வாழ்த்துகிறது. 

 

 

Leave a Reply