நாடெங்கிலும் சிறப்பாக நடைபெற்ற கவன ஈர்ப்பு தினம்”

       தமிழக கவன ஈர்ப்பு நாள்” ஆர்ப்பாட்டங்கள்.

          சென்னை மாவட்டச்சங்கம் சார்பில் சென்னை மாநில அலுவலகம் முன்பு தோழர். ஆரோக்கியராஜ் தலைமையில் இன்று 20.04.2017 காலை 1100மணி அளவில் “கவன ஈர்ப்பு நாள்” ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது. மாவட்டச்செயலர் தோழர். T. கோதண்டம் வரவேற்புரை ஆற்றினார்.

AIBDPA மாநிலச் செயலர் C.K. நரசிம்மன் மைசூரு மத்திய செயற்குழு கோரிக்கைகளை விளக்கி சிறப்புரை ஆற்றினார். BSNLEU மாவட்டத் தலைவர் தோழர். சரவணன், மாநிலமைப்புச் செயலர் தோழர். C. சின்னையன், காரைக்குடி மாவட்டச் செயலர் தோழர். V. சுப்பிரமணியன் வாழ்த்துரை வழங்கினர். மாவட்டப் பொருளாளர் தோழர். N. சாய்ராமன் நன்றி கூறினார்.

செனனை போராட்டம்

தூத்துக்குடி போராட்டம்

Jpeg

        20-04-2017 அன்று காலை 1100 மணி அளவில் மைசூரு மத்திய செயற்குழு முடிவின்படி “கவன ஈர்ப்பு தினம்” தூத்துக்குடி GM அலுவலகம் முன்பு மாவட்டத்தலைவர் தோழர். T. சுப்பிரமணியன் தலைமையில் நடைபெற்றது. மாவட்டச் செயலர் தோழர். P.ராமர் 17 அம்ச கோரிக்கைகளையும் விளக்கி பேசினார். மேலும் அகில இந்திய துணைத்தலைவர் தோழர். S.மோகன்தாஸ் கோரிக்கைகளை விளக்கியதோடு இன்றைய ஓய்வூதிய பலன்களையும் அதற்கு வர இருக்கும் ஆபத்துகளையும் விளக்கி பேசினார்.40க்கும் மேற்பட்ட தோழர்கள் கலந்து கொண்டனர். மாவட்டப் பொருளாளர் தோழர். K. கணேசன் நன்றி கூறினார்.

Chinnachamy.p .DS.AIBDPA.. ஈரோடு பொது மேலாளர் அலுவலகம் முன்பு கவன ஈர்ப்பு நாள் ஆர்ப்பாட்டம். மத்திய சங்கத்தின் அறைகூவல் அடிப்படையில் 20. 4.17. அன்று ஈரோட்டில் நடைபெற்ற ஆர்ப்பாட்டம். 60 க்கு மேற்பட்ட ஓய்வுபெற்ற ஊழியர்கள் கலந்து கொண்டனர். மாவட்ட தலைவர் தோழர் சிவஞானம் தலைமை வகித்தார் தோழர் சின்னசாமி மாவட்ட செயலாளர் தோழர் குப்புசாமி. மாநில துணை செயலாளர் போராட்டத்தை விளக்கி பேசினார்கள். தோழர். சின்னையன் மாநில அமைப்பு செயலாளர் நன்றி கூறினார். ஆர்ப்பாட்டத்தில் கலந்து கொண்ட அனைவருக்கும் மாவட்ட சங்கம் சார்பில் நன்றி.

கோவையில் 120க்கும் மேற்பட்ட தோழர்கள் கலந்துகொண்ட கவன ஈர்பபு தின போராட்டம்.

நாகர்கோவிலில் நடைபெற்ற கவன ஈர்ப்பு தின போராட்டம் மாவட்டத்தலைவர்  தோழர். சாகுல் ஹமீது  தலைமையில் மாலை 0400மணி அளவில் நடைபெற்றது. துவக்க உரை அனைத்திந்திய அமைப்புச் செயலர் தோழர். K. காளிபிரசாத். போராட்டத்தை விளக்கி மாவட்டச் செயலர் தோழர். A. மீனாட்சிசுந்தரம் பேசினார். BSNLEU மாவட்டச் செயலர் தோழர். ராஜூ வாழ்த்துரை வழங்கினார்.

நெல்லையில் நடைபெற்ற கவன ஈர்ப்பு தின போராட்டம் மாவட்டத்தலைவர் தோழர். ச. முத்துச்சாமி தலைமையில் காலை 1100மணி அளவில் நடைபெற்றது. போராட்டத்தை விளக்கி மாவட்டச் செயலர் தோழர். D. கோபால் பேசினார்.

வேலூரில் நடைபெற்ற கவன ஈர்ப்பு தின கூட்டம்.

 

Leave a Reply