கடலூர் மாவட்ட மாநாடு

உற்சாகமாய் நடைபெற்ற கடலூர் மாவட்ட மாநாடு.

     23.05.2017 அன்று விழுப்புரம் ராமகிருஷ்ணா லாட்ஜ் தோழர். V. துரைராஜ் அரங்கில் வைத்து கடலூர் மாவட்ட மாநாடு மாவட்டத்தலைவர் தோழர். G. கோவிந்தராஜூலூ தலைமையில் நடைபெற்றது. தோழர். C. பாண்டுரங்கன் தியாகிகளுக்கு அஞ்சலி செலுத்தினார். வரவேற்புக்குழு செயலர் தோழர். N. மேகநாதன் மற்றும் AIBDPA மாவட்டச்செயலர் தோழர். S. முத்து குமாரசாமி வரவேற்புரை நிகழ்த்தினர்.

            CPM முன்னாள் சட்டமன்ற உறுப்பினர் தோழர். R. ராமமூர்த்தி மாநாட்டை துவக்கிவைத்து உரையாற்றினார். மாநிலத்தலைவர் P. மாணிக்கமூர்த்தி மாநிலச்செயலர் தோழர். C.K.நரசிம்மன் ஆகியோர் சிறப்புரை ஆற்றினர்.

       விழுப்புரம் DE(M) திரு. V. இளவழகன், தமிழ்நாடு அரசு அனைத்துதுறை ஓய்வூதியர் சங்க தோழர். P. சிவலிங்கம், BSNLEU முன்னாள்  மாநில அமைப்புச் செயலர் தோழர். A. அண்ணாமலை,  BSNLEU மாவட்டச்செயலர் தோழர். K.T. சம்பந்தம் ஆகியோர் வாழ்த்துரை வழங்கினர்.

     உணவு இடைவேளைக்கு பின் நடைபெற்ற பொருளாய்வுக்குழுவில் மாவட்டச்செயலர் மற்றும் மாவட்டப் பொருளாளர் முன்வைத்த செயல்பாட்டறிக்கை மற்றும் வரவு செலவு அறிக்கை ஏகமனதாக ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டது. 

      பின்னர் நடைபெற்ற நிர்வாகிகள் தேர்வில் மாவட்டத் தலைவராக தோழர். N. மேகநாதனும்   மாவட்டச் செயலராக தோழர். I.M. மதியழகனும் மாவட்டப் பொருளாளராக தோழர். B. சந்திரசேகரனும் ஏகமனதாக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டனர்.  மாநாட்டை சிறப்பாக நடத்திய கடலூர் தோழர்களுக்கும், மாநாட்டில் தேர்வு செய்யப்பட்ட புதிய நிர்வாகிகளையும் தமிழ் மாநிலச் சங்கம் மனதார பாராட்டி வரவேற்கிறது. 

 

Leave a Reply