உற்சாகமாக நடைபெற்ற பாண்டி மாநிலச் செயற்குழு

சிறப்பாக நடைபெற்ற  பாண்டி மாநிலச் செயற்குழு.

Jpeg

Jpeg

              26-08-2017அன்று பாண்டிச்சேரியில் வைத்து மாநிலத்தலைவர் தோழர். P. மாணிக்க மூர்த்தி தலைமையில் AIBDPA  மாநிலச் செயற்குழு நடைபெற்றது. முன்னதாக கொடியேற்றும் நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது. தேசியக் கொடியை மூத்த தோழர். மதியழகனும், சங்கக் கொடியை அனைத்திந்திய பொதுச் செயலர் தோழர். K. G. ஜெயராஜும் விண்ணதிரும் கோஷங்களுக்கிடையே ஏற்றிவைத்தனர்.  

  தியாகிகளுக்கு அஞ்சலியை மாநிலத்தலைவர் தோழர். P. மாணிக்க மூர்த்தி நடத்தியதுடன் தலைமைஉரையும் செய்தார். வரவேற்புக் குழு சார்பில் பாண்டிச்சேரி மாவட்டச் செயலர் தோழர்.  S. சக்திவேலும் மாநிலச் சங்கத்தின் சார்பில் மாநில உதவிச் செயலர் தோழர். N. குப்புச்சாமியும் வரவேற்புரை நிகழ்த்தினர்.

Jpeg

Jpeg

     அனைத்திந்திய பொதுச் செயலர் தோழர். K. G. ஜெயராஜ் செயற்குழுவை துவக்கி வைத்து உரையாற்றினார். பாண்டிச்சேரி தொலைத்தொடர்பு பொது மேலாளர் திரு. R. மார்ஷல் அந்தோணி லியோ நிர்வாகத்தின் சார்பில் வாழ்த்துரை வழங்கினார். அனைத்திந்திய துணைத்தலைவர் தோழர். S. மோகன்தாஸ், அனைத்திந்திய அமைப்புச் செயலர் தோழர். K. காளிபிரசாத், BSNLEU மாவட்டச்செயலர் தோழர்.  A. சுப்பிரமணியன், TNTCWU மாவட்டச்செயலர் தோழர். B. மகாலிங்கம் ஆகியோர் வாழ்த்துரை வழங்கினர்.

Jpeg

    மாநிலச்செயலர் தோழர். C. K. நரசிம்மன் செயல்பாட்டு அறிக்கையையும், வரவு செலவு அறிக்கையினையும் அறிமுகம் செய்து உரையாற்றினார். வந்திருந்த மாவட்டச்செயலர்கள் மற்றும் மாநிலச் சங்க பிரதிநிதிகளும்  தங்களின் கருத்துக்களை பதிவு செய்த பின் செயல்பாட்டு அறிக்கையும் வரவு செலவு அறிக்கையும் ஏகமனதாக ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டது.  புதிய பென்ஷன் திட்டத்தை ரத்து செய்ய வேணடும், 1.1.2017 முதல் உயர்ஓய்வூதியம் வழங்க வேண்டும் உள்ளிட்ட 17 தீர்மானங்கள் கொண்டவரப்பட்டு ஏகமனதாக  ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டது.

       தமிழ்நாடு தீண்டாமை ஒழிப்பு முன்னணி சார்பில் நடைபெற்ற சாதி ஆணவப்படு கொலைக்கு எதிராக சட்டம் இயற்றக் கோரி சேலம் முதல் சென்னை வரை நடைபெற்ற 360 கிலோமீட்டர் நடைபயணத்தில் கலந்து  கொண்டு சிறை சென்ற மாநில உதவித்தலைவர் தோழர். P.ராமசாமி, தூத்துக்குடி மாவட்டச் செயலர் தோழர். P. ராமர் ஆகியோரை பாராட்டியதோடு சால்வை அணிவிக்கப்பட்டது.  

   தங்கும் இடம், அருமையான உணவு என செயற்குழுவை நடத்திட சிறப்பான ஏற்பாடுகளை செய்த பாண்டிச்சேரி மாவட்ட AIBDPA, BSNLEU, TNTCWU  சங்கங்கள்  மற்றும் மாவட்டச் செயலர் தோழர். சக்திவேலுவை பாராட்டி சால்வை அணிவிக்கப்பட்டது. நிறைவாக மாநில உதவிச்செயலர் தோழர். C. ஞானசேகரன் நன்றி கூற செயற்குழு இனிதே நிறைவு பெற்றது.

Leave a Reply