சிறப்பாக நடைபெற்ற புதுச்சேரி மாவட்ட மாநாடு.

AIBDPA 3வது புதுச்சேரி மாவட்ட மாநாடு.

 

 

 

          23-12-2017 சனிக் கிழமை அன்று புதுச்சேரி BSNLEU மாவட்ட சங்கக் கட்டடத்தில் வைத்து மாவட்டத் தலைவர் தோழர். S. ஜெயராமன் தலைமையில் புதுச்சேரி 3வது மாவட்ட மாநாடு உற்சாகமாக நடைபெற்றது. முன்னதாக தேசியக் கொடியை தோழர். S. ஜெயராமனும், சங்கக் கொடியை மாநிலச் செயலர் C. K. நரசிம்மனும் விண்ணதிரும் கோஷங்களுக்கிடையே ஏற்றி வைத்தனர்.தோழர்.  M. பாலசுப்பிரமணியன் தியாகிகளுக்கு அஞ்சலி செலுத்தினார். மாவட்டச் செயலர் தோழர். P. சக்திவேல் வரவேற்புரை ஆற்றினார்.

               மாநிலச் செயலர் தோழர்.  C. K. நரசிம்மன் மாநாட்டை துவக்கி வைத்து துவக்க உரை ஆற்றினார்.  AIBDPA மாநிலத் தலைவர் தோழர். P. மாணிக்க மூர்த்தி, சிறப்பு அழைப்பாளர் தோழர். S. முத்துகுமாரசாமி, கடலூர் மாவட்டச்செயலர் தோழர். I.M. மதியழகன், புதுவை SNEA மாவட்டச் செயலர் தோழர். ஹரிதாஸ், BSNLEU புதுவை மாவட்டச் செயலர் தோழர். A. சுப்பிரமணியன், மாவட்ட உதவித்தலைவர் தோழர். N. கொளஞ்சியப்பன், TNTCWU மாவட்டச்செயலர் தோழர். B. மகாலிங்கம் ஆகியோர் வாழ்த்துரை ஆற்றினர்.

          மாவட்டத் தலைவராக தோழர். P. சக்திவேல், மாவட்டச் செயலராக தோழர். V. ராமகிருஷ்ணன், மாவட்டப் பொருளாளராக தோழர். M.பாலசுப்பிரமணியன் ஆகியோர் ஏகமனதாக புதிய நிர்வாகிகளாக தேர்வு செய்யப்பட்டனர். 50க்கும் மேற்பட்ட தோழர்கள் கலந்து கொண்ட மாநாட்டின் நிறைவாக தோழர். கோவிந்தராஜ் நன்றி கூறினார்.

Leave a Reply