தூத்துக்குடி மாவட்டம் பகுதி பொதுக்குழு கூட்டம்

சிறப்பாக நடைபெற்ற  தூத்துக்குடி மாவட்டம் கோவில்பட்டி பகுதி சிறப்பு பொதுக்குழு  கூட்டம்.

Jpeg

Jpeg

     தூத்துக்குடி மாவட்டம் கோவில்பட்டி பகுதி பொதுக்குழு சிறப்பு கூட்டம் 05.01.2018 அன்று கோவில்பட்டி தொலைபேசி நிலையத்தில் வைத்து மாவட்டத் தலைவர் தோழர். T. சுப்பிரமணியன் தலைமையில் நடைபெற்றது.

        மாவட்டச் செயலர் தோழர். P. ராமர் அஞ்சலி உரை நிகழ்தியதோடு அனைவரையும் வரவேற்றார். மேலும் தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் உள்ள பிரச்சனைகளுக்கு மாநில சங்கம் எடுக்க வேண்டிய நடவடிக்கைகளை விரிவாக கூறினார். மேலும் வருங்காலங்களில் ஓய்வூதியத்தை பாதுகாக்க மாநில மத்தியச் சங்கங்கள் விடும் அறைகூவல்களை தூத்துக்குடி மாவட்டம் சிறப்பாக நடத்திடும் என்று உறுதி கூறினார்.

           AIBDPA மாநிலச் செயலர் தோழர். C. K. நரசிம்மன் கலந்து கொண்டு சிறப்புரை ஆற்றினார். அவர் தனது சிறப்புரையில்  நமது போராட்டங்களிலும், BSNL தொழிற்சங்க போராட்டங்களிலும் கலந்து கொண்ட தோழர்களை பாராட்டியதோடு இன்றைய அரசியல் சூழலை விரிவாக எடுத்துரைத்தார். மேலும் 78.2 சத IDA நிலுவைத்தொகை பெறாத ஓய்வூதியர்களுக்காகவும், மருத்துவபடியினை பெறுவதற்கும் மத்திய மாநிலச் சங்கங்கள்  எடுத்துள்ள நடவடிக்கைகளை விளக்கிப்   பேசினார். மேலும் ஓய்வூதியர்களின் தனி பிரச்சனைகள் மருத்துவ பில்களின் காலதாமதம் உள்ளிட்டவைகளை விளக்கினார். 

             கூட்ட முடிவில் மாவட்ட உதவிச் செயலர் தோழர் K. கந்தசாமி நன்றி கூறினார்.

Leave a Reply