ஆம்பூர் கிளை (வேலூர் மாவட்டம்) உதயம்

மாநிலச் செயலர் கலந்துகொண்டு புதிய கிளையையும் நிர்வாகிகளையும் வாழ்த்தி துவக்கி வைத்தார்.

           கடந்த 01.02.2018 அன்று வேலூர் மாவட்டம் ஆம்பூரில் புதிய AIBDPA கிளைச் சங்கம் உற்சாகமாக துவக்கப்பட்டது. கிளை துவக்க நிகழ்ச்சியில் முன்னதாக கொடியேற்றம் நடைபெற்றது. தேசியக் கொடியை மூத்த தோழர். கிருஷ்ணனும், AIBDPA சங்கக் கொடியை மாநிலச் செயலர் தோழர். C.K. நரசிம்மனும், BSNLEU சங்கக் கொடியை ஆம்பூர் கிளைச்செயலரும் ஏற்றி வைத்தனர்.

        கிளை துவக்க நிகழ்ச்சிக்கு வேலூர் மாவட்டத் தலைவர் தோழர். V. ஏழுமலை தலைமை ஏற்றார். தோழர். D. ராஜேந்திரன் அனைவரையும் வரவேற்றார். மாவட்டச் செயலர் தோழர். ஜோதி சுதந்திரநாதன் துவக்க உரை ஆற்றினார்.

         ஆம்பூர் புதிய AIBDPA கிளைச் சங்கத்தை துவக்கி வைத்தும், புதிய கிளை நிர்வாகிகளை அறிமுகம் செய்தும் மாநிலச் செயலர் தோழர். C.K. நரசிம்மன் சிறப்புரை ஆற்றினார். மாநில உதவிச் செயலர் தோழர். C. ஞானசேகரன், மாவட்ட அமைப்புச் செயலர் தோழர். அன்பழகன் உள்ளிட்ட தோழர்கள் வாழ்த்துரை வழங்கினர்.

      ஆம்பூர் புதிய AIBDPA கிளைச் சங்க நிர்வாகிகளாக தோழர். P. ராமு, SI, RTD கிளைத்தலைவர், தோழர். D. ராஜேந்திரன், STS RTD, கிளைச்செயலர், தோழர். வசந்தகுமார், STS RTD, கிளை பொருளாளர் என ஏகமனதாக தேர்வு செய்யப்பட்டனர். 

       வாணியம்பாடி, திருப்பத்தூர் பகுதி தோழர்கள் உட்பட பெருவாரியான தோழர்கள் கலந்து கொண்ட கிளைக்கூட்டத்தில் நிறைவாக தோழர். சந்திரகாந்தா நன்றி கூறினார். சிறப்பான ஏற்பாடுகளை செய்த வேலூர் மாவட்டச் சங்கத்தையும் புதிய கிளை தோழர்களையும் அதன் நிர்வாகிகளையும் தமிழ் மாநிலச் சங்கம் சபாஷ் சொல்லி  பாராட்டி வாழ்த்துகிறது . 

Leave a Reply