காரைக்குடி மாவட்ட பொதுக்குழுக் கூட்டம்

சிறப்பாக நடைபெற்ற  காரைக்குடி மாவட்ட பொதுக்குழுக் கூட்டம்.

 

          08-02-2018 காலை 11மணி அளவில் காரைக்குடி மாவட்ட பொதுக்குழுக் கூட்டம் மாவட்டத்தலைவர் தோழர். M. முத்துராமலிங்கம்  தலைமையில் நடைபெற்றது. மாவட்டச் செயலர் தோழர். V. சுப்பிரமணியன் வரவேற்புரை நிகழ்த்தினார். மாவட்ட உதவித் தலைவர் தோழர். V.V. ராமன், DE RTD தோழர். தாசில் உட்பட பல தோழர்கள் மாவட்ட அளவில் தீர்க்கப்பட வேண்டிய பிரச்சனகள் குறித்து விவாதித்தனர். 

        நிறைவாக தலமட்ட மற்றும் மாநில அளவில் தீரக்கப்பட வேண்டிய பிரச்சனைகளையும் அதன் தீர்விற்க்கான வழிகளையும் விரிவாக விளக்கி மாநிலச் செயலர் தோழர். C.K. நரசிம்மன் சிறப்புரை ஆற்றினார். மேலும் 78.2 சத நிலுவைத்தொகை பெற்றது, மருத்துவப்படி பெற்றது, BSNL நிறுவனத்தை காக்க நடைபெறும் போராட்டங்கள், ஓய்வூதியமாற்ற பிரச்சனையில் நமது பங்களிப்பும் அதற்காக நடைபெற்ற போராட்டங்கள், இன்றைய அரசியல் சூழல், பட்ஜெட் 2018ல் பாதக அம்சங்களையும் விளக்கி பேசினார்.

    மாவட்டத்தில் உறுப்பினர் எண்ணிக்கையை உயர்த்துவது என்றும் சங்கத்தை வலுப்படுத்திடவும் புதிய கிளைகளை ஏற்படுத்துவது எனவும் முடிவு செய்யப்பட்டது. மேலும் மாவட்டச் செயலர் தோழர். V. சுப்பிரமணியன் சென்னையில் இருப்பதால் மாவட்டச் சங்கத்தை நிர்வகிக்க தோழர். M. ராதாகிருஷ்ணன் பொறுப்பு மாவட்டச் செயலராக செயல்பட கூட்டத்தில் ஏகமனதாக முடிவு செய்யப்பட்டது. கூட்ட முடிவில்பொறுப்பு மாவட்டச் செயலர் தோழர். M. ராதாகிருஷ்ணன் நன்றி கூற கூட்டம் இனிதே நிறைவுற்றது.

Leave a Reply