தோழர். இந்திரா பணி நிறைவு பாராட்டுவிழா

தோழர்.V.P. இந்திரா பணி நிறைவு பாராட்டுவிழா.

 

 

       

        மத்திய அரசின் தபால்தந்தி துறையில் பணியை துவங்கி  DOT – BSNL நிறுவனத்தில் 38 ஆண்டுகள் சேவை முடித்து 31.01.2018ல் பணி நிறைவு செய்த தோழர். V. P. இந்திராவுக்கு நாகர்கோவில் Y.R. மஹாலில் நேற்று 12.02.2018ல் பணி நிறைவு பாராட்டுவிழா சிறப்பாக நடைபெற்றது. அரசு பணி, சமூகபணி, சமுதாயபணி, பெண்கள் முன்றேற்றம், தொழிலாளர் நலன், சங்கப் பணி என அனைத்திலும் பல பரிணாமங்களில் பணி செய்தாலும் குடும்ப பணியையும் சிறப்புடன் செய்த தோழர். V. P. இந்திராவின்  பணி ஓய்வுகாலம் சிறக்க  AIBDPA தமிழ்மாநிலச் சங்கம் வாழ்த்துகிறது.  சமூக மற்றும் பெண்கள் முன்றேற்ற பணியில் கூடுதல் கவனம் செலுத்தி மென்மேலும் முன்னேற வாழ்த்துக்கள்.

   பணி நிறைவு பாராட்டு விழாவில் AIBDPA தமிழ்மாநிலச் செயலர் தோழர். C.K. நரசிம்மன், அனைத்திந்திய அமைப்பு செயலர் தோழர்.  K. காளிபிரசாத், மாநில உதவிச் செயலர் தோழர். பங்கஜவல்லி, மாவட்டச் செயலர்கள் தோழர். மீனாட்சி சுந்தரம் (நாகர்கோவில்), தோழர். P. ராமர் (தூத்துக்குடி), தோழர். D. கோபாலன் (நெல்லை) மற்றும் நாகர்கோவில், நெல்லை ஓய்வூதியர் சங்கத் தோழர்களும் பெருவாரியாக கலந்து கொண்டனர்.

Leave a Reply