வெற்றிகரமாக நடைபெற்ற நாகர்கோவில் மாவட்ட “காத்திருப்பு போராட்டம்”

வெற்றிகரமாக நடைபெற்ற நாகர்கோவில் மாவட்ட “காத்திருப்பு போராட்டம்”.

      Bsnl MRS திட்டத்தின் without vouchar முறையில் மருத்துவப்படி வசதியினை விரும்பும் ஓய்வூதியர்களுக்கு பரிச்சார்த்த அடிப்படையில் ஏப்ரல் 2017 மற்றும் ஜூலை 2017 காலாண்டு மருத்துவப்படி அனைத்து மாவட்டங்களிலும் பெரும்பாலும் வழங்கப்பட்ட நிலையிலும் நாகர்கோவில் மாவட்டத்தில் மட்டும் அதற்கான அடிப்படை பணிகூட நடைபெறாமல் இன்று வரை மருத்துவப்படி வசதி வழங்கப்படாததை கண்டித்தும் உடனடியாக அதற்கான பணியினை தொடங்கிடக்கோரியும் உடனடியாக கணக்கீடு முடித்து தாமதமின்றி வழங்கக் கோரியும்காத்திருப்பு போராட்டம்” மாவட்டத்தலைவர் தோழர். சாகுல் ஹமீது தலைமையில்  19-02-2018 அன்று காலை 1000 மணி முதல் 1300மணி வரை நாகர்கோவில் GM bsnl அலுவலகத்தில் நடைபெற்றது. போராட்டத்தை விளக்கி மாவட்டச் செயலர் தோழர். மீனாக்ஷி சுந்தரம் பேசினார். போராட்டத்தை வாழ்த்தி Benleu மாவட்டசெயலாளர் தோழர். ராஜு உரையாற்றினார்.

 

        AIBDPA தமிழ்மாநிலச் செயலர் தோழர். C.K. நரசிம்மன் மாநில அதிகாரிகளுடன் தொடர்பு கொண்டும், நாகர்கோவில் DGM bsnlஐ தொடர்பு கொண்டும் நாகர்கோவில் சங்கத்திற்கு வழங்கிய ஆலோசனையின்படி DGMஐ மாவட்டச் செயலர் சந்தித்தார். ஓய்வூதியர்களின் பிரச்சனைகளில் உள்ள மெத்தனப்போக்கு சுட்டி காண்பிக்கப்பட்டது. அவரும் நேரடி கவனம் செலுத்தி விரைவான தீர்விற்கு உதவுவதாக தெரிவித்ததால் காத்திருப்புப் போராட்டம் ஒத்திவைக்கப்பட்டது.

             உரிய நேரத்தில் கவனம் செலுத்தி போராடிய நாகர்கோவில் மாவட்டத் தோழர்களையும் பிரச்சனைகளில் தலையிட்டு தீர்ப்பதாக அறிவித்த மாநில, மாவட்ட நிர்வாகத்தையும் மாநிலச் சங்கம் பாராட்டுகிறது.

போராட்டமின்றி எதுவும் நடக்காது ! வாழ்த்துக்கள் !!

Leave a Reply