அஞ்சல் ஆர்எம்எஸ் 3வது மாநில மாநாடு – சென்னை.

வெற்றிகரமாக நடைபெற்ற அனைத்திந்திய  அஞ்சல் – ஆர்எம்எஸ் ஓய்வூதியர்   3வது மாநில மாநாடு – சென்னை.

 

   AIPRPA அனைத்திந்திய  அஞ்சல் – ஆர்எம்எஸ் ஓய்வூதியர் சங்கத்தின் 3வது மாநில மாநாடு சென்னையில் வைத்து 21.02.2018 அன்று மாநிலத் தலைவர் தோழர்.M. கண்ணையன் தலைமையில் சிறப்பாக நடைபெற்றது. மாநாட்டின் பொதுநிகழ்ச்சியில் AIBDPA சங்கத்தின் மாநிலத்தலைவர் தோழர். P. மாணிக்கமூர்த்தி, மாநிலச் செயலர் தோழர். C. K. நரசிம்மன், சென்னை  மாவட்டச் செலர் தோழர் T. கோதண்டம் உட்பட தோழர்கள் கலந்து கொண்டனர்.

                AIPRPA மாநில பொதுச் செயலர் தோழர். K. ராகவேந்திரன் வரவேற்புரை மற்றும் துவக்க உரை நிகழ்த்தினார். CPMG திரு. M. சம்பத், முன்னாள் CPMG திரு. சீனு பரமானந்தம், AIBDPA மாநிலச் செயலர் தோழர். C. K. நரசிம்மன், AIPRPA கேரளா மாநில பொதுச் செயலர் தோழர். V. S. மோகனன், TNRTA பொதுச் செயலர் தோழர். M. ராதாகிருஷ்ணன், RM FNPO மாநிலச் செயலர் தோழர். P. குமார் மற்றும்பலர் வாழ்த்துரை வழங்கினர்.

Leave a Reply