உற்சாகமாய் துவங்கிய AIBDPA மாநிலச்செயற்குழு கூட்டம்

 சிறப்பாக நடைபெற்ற மதுரை  AIBDPA மாநிலச்செயற்குழு கூட்டம்.

     மதுரை( AIIEA )காப்பீட்டு கழக ஊழியர் சங்கம் “சுனில்மைத்திராய” பவனில் வைத்து AIBDPA மாநிலச்செயற்குழு கூட்டம் 16.04.2018 இன்று மாநிலத் தலைவர் தோழர். P. மாணிக்கமூர்த்தி தலைமையில் துவங்கியது. முன்னதாக சங்கக் கொடியினை விண்ணதிரும் கோஷங்களுக்கிடையே நமது சங்க ஆலோசகர் தோழர். V.A.N. நம்பூதிரி ஏற்றி வைத்தார். பின்னர் நடந்த மாநிலச் செயற்குழுவில் மாநில அமைப்பு செயலர் தோழர். N. சின்னையன் அஞ்சலி உரை நிகழ்த்தினார். மதுரை மாவட்ட முன்னாள் செயலர் தோழர். N. C. ஆதீஸ்வரன் வரவேற்புரை நிகழ்த்தினார். மாநிலச் செயற்குழுவை துவக்கி வைத்து நமது மத்திய சங்க ஆலோசகர் தோழர். V.A.N. நம்பூதிரி விரிவான உரை நிகழ்த்தினார்.

      செயல்பாட்டுஅறிக்கையை முன்வைத்து மாநிலச் செயலர் தோழர். C.K. நரசிம்மன் உரையாற்றினார்.

Jpeg

மதுரை மாவட்டம் காப்பீட்டுக் கழக ஊழியர் சங்க அலுவலகத்தில் 16-04-2018 திங்கட்கிழமை அன்று நடைபெற்ற நமது AIBDPA சங்கத்தின் மாநில செயற்குழுவை AIBDPA அகில இந்திய சங்க துணைத் தலைவர் தோழர். S. மோகன்தாஸ், BSNLEU மதுரை மாவட்டச் செயலர் தோழர்.S. செல்வின் சத்தியராஜ், TNTCWU மதுரை மாவட்டச்செயலர் தோழர். N. சோணமுத்து ஆகியோர் வாழ்த்துரை வழங்கினர்.

      நமது AIBDPA சங்கத்தின் மாநில செயற்குழுவை அகில இந்திய அமைப்புச் செயலர் தோழர். K. காளிபிரசாத் வாழ்த்திரை வழங்கினார்.

    மாநிலச்செயற்குழுவில் 19 மாநிலச் சங்க நிர்வாகிகள் கலந்து  கொண்டனர். 16 மாவட்டச் செயலர்களும் 1 மாவட்ட கன்வீனரும் விவாதத்திலும் பங்கெடுத்தனர். விவாதத்தை நிறைவு செய்து மாநிலச்செயலர் தோழர். C.K.N நிறைவுரை ஆற்றினார். பின்னர் செயல் பாட்டறிக்கை ஏகமனதாக ஏற்றுக் கொள்ளப்பட்டது.

          மாநிலப் பொருளாளர் தோழர். S. நடராஜா பொருளாதார நிலையை விளக்கியதோடு, அவர் வழங்கிய  வரவுசெலவு  அறிக்கையும் ஏகமனதாக ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டது. 16 தீர்மானங்கள் தீர்மானக் கமிட்டி தலைவர் தோழர்.N. குப்புசாமி தலைமையில் கொண்டு வரப்பட்டு ஏகமனதாக நிறைவேற்றப்பட்டது.

          மாநிலச் செயற்குழுவை சிறப்பான தங்குமிடம், குளுரூட்டப்பட்ட மீட்டிங் ஹால், சிறப்பான உணவு மற்றும் கவனிப்பு என்று ஏற்பாடுகளைச் செய்து செய்துஅசத்திய மதுரை மாவட்டச் சங்கங்களான AIBDPA, BSNLEU, TNTCWU வை மாநிலச் சங்கம் சபாஷ் சொல்லி பாராட்டுவதோடு அதன் ஒரு பகுதியாக முன்னாள் மாவட்டச் செயலர் தோழர். N.C. ஆதீஸ்வரனுக்கும் இன்னாள் மாவட்டச் செயலர் தோழர்.  மேனுவல் பால்ராஜ்கும் மத்தியச் சங்க நிர்வாகிகள் தோழர்கள்.S. மோகன்தாஸ், K. காளிபிரசாத் பொன்னாடை போர்த்தி கௌரவித்தனர்.

    தேங்கிக்கிடக்கும் பிரச்சனைகளை  BSNL நிர்வாகம் / CCA அலுவலகங்கள் தீர்த்திடக்கோரி போராட்ட வடிவங்களை தயாரித்ததுடன் அவற்றை மத்தியச்சங்க ஆலோசனையுடன் நிறைவேற்ற மாநில செயற்குழு முடிவு செய்தது.

Jpeg

         நிறைவாக மாநில உதவிச் செயலர் தோழர்.N. குப்புசாமி நன்றிகூற மாநில  செயற்குழு  நிறைவுபெற்றது.

 

Leave a Reply