சிறப்பாக நடைபெற்ற AIBDPA விருதுநகர் மாவட்ட சிறப்புக்கூட்டம்.

14-12-2015ல் விருதுநகரில் நடைபெற்ற ஓய்வூதியர்களின் சிறப்புக்கூட்டம்.

                 AIBDPA விருதுநகர் மாவட்ட சிறப்புக்கூட்டம் மாவட்டத் தலைவர் தோழர். S. முருகேசன் தலைமையில் BSNLEU மாவட்ட அலுவலகத்தில் வைத்து  நடைபெற்றது.  மாவட்டச் செயலர் தோழர். M. அய்யாச்சாமி  அனைவரையும் வரவேற்றார்.

            AIBDPA அனைத்திந்திய துணைத் தலைவர் தோழர். S. மோகன்தாஸ் தனது சிறப்புரையில் 78.2 % பஞ்சப்படி இணைப்பு கோப்பின் இன்றைய நிலை, மத்திய மாநில அரசுகளின் செயல்பாடுகள், 7வது சம்பள கமிஷன் பரிந்துரைகள் அதன் பாதக அம்சங்கள், திருப்பதியில் நடைபெற உள்ள அனைத்திந்திய மாநாடு, சென்னை கடலூர் பெருவெள்ள பாதிப்புகளைப் பற்றி விரிவாக எடுத்துரைத்தார். BSNLEU விருதுநகர் மாவட்டச்செயலர் தோழர். S. ரவிந்திரன் வாழ்த்துரை வழங்கினார்.

                    அகில இந்திய மாநாட்டிற்கான சார்பாளர்களாக 4 தோழர்கள் தேர்வு செய்யப்பட்டனர். 30க்கும் மேற்பட்ட தோழர்கள் கலந்து கொண்ட பொதுக்குழுக் கூட்டத்தில் வெள்ள நிவாரண நிதியாக ரூபாய். 4,000/- வழங்கப்பட்டது. 

Leave a Reply